Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
Ngon chim quá :love:

mình vừa đi em nó tối nay, người ngợm ngon, biết cách ăn mặc, đặc biệt là rất thơm tho sạch sẽ, mặt mũi xinh xắn ngoan hiền, mông mịn mát lịm
hôn môi tít mù tắp như người tình, bờ môi ngọt ngào
thích nhất doggy bím khít ôm chặt nhiều nước
xong xuôi nằm chơi xong tắm lại cho khách sạch sẽ rồi mới đi, túm váy là rất chim ưng
mình hơi béo và không đẹp trai nhưng em nó rất nhiệt tình, quả thật là hiếm thấy, sẽ ủng hộ e nhiều
có chụp kiểu làm kỉ niệm Bạn phải đăng nhập để xem file này: 39434 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 39433 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 39435

Leo Cây

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
24 Tháng ba 2022
13
4
3
Mặt khá tươi nhìn ngon hơn hình, ngực to đẹp như hình, mông to cong doggy sướng
Phong cách làm tình khá tình cảm và bản năng, hôn môi nhiệt tình xoắn lưới tít mù, nước da trắng và rất mịn màng, cơ thể thơm tho sạch sẽ, bim bim rất khít và nhiều nước

Ma Cô

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
5 Tháng mười 2022
5
0
1
mình vừa đi em nó tối nay, người ngợm ngon, biết cách ăn mặc, đặc biệt là rất thơm tho sạch sẽ, mặt mũi xinh xắn ngoan hiền, mông mịn mát lịm
hôn môi tít mù tắp như người tình, bờ môi ngọt ngào
thích nhất doggy bím khít ôm chặt nhiều nước
xong xuôi nằm chơi xong tắm lại cho khách sạch sẽ rồi mới đi, túm váy là rất chim ưng
mình hơi béo và không đẹp trai nhưng em nó rất nhiệt tình, quả thật là hiếm thấy, sẽ ủng hộ e nhiều
có chụp kiểu làm kỉ niệm Bạn phải đăng nhập để xem file này: 39434 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 39433 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 39435
có riview chân thực như thế này thì khá là an tâm rồi

sirmulich123

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
8 Tháng tám 2022
7
8
3
Thật sự mới lấy lại được cảm giác khi gặp em.
Đánh giá chút về em như sau:
Xinh xắn, ăn mặc gợi cảm, nước hoa quyến rũ
Vòng 1:to chắc, bú mút thoải mái, đầu ti nhỏ hồng rực
Vòng 2: eo hợp với dáng đâp của em
Vòng 3 :cong tớn
Vòng4: sạch sẽ
E vui vẻ như người iu được em iu chiều làm tình bj,hj bài bản , xong việc nằm lại để a nghịch ti sờ bim bim

Kiếm

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
14 Tháng tám 2022
22
10
3
anh em xôm xả nhỉ, sáng mai tiện có khi phải qua check phát xem ra sao, dạo này mải xem bóng bánh cũng ýt đi check

• Like
Reactions: Tot Ti
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
4.70 star(s) 3 Votes