Cần Tìm Nam Thanh Niên Quay Lén Em Tina Nguyễn

tngb44

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
23 Tháng năm 2022
48
17
8
ae cho hỏi ngu quay lén kiểu gì nhỉ? Đt thì ko cho cầm lúc ấy, cam treo tường thì cũng lộ rõ mắt cam sao để quay lén đc vậy

hôn môi gái xinh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
30 Tháng mười một 2022
38
19
8
mình có cả tuyển tập video mình làm tình với các em
hồi 2013 là Lily Nguyễn (Trang Luna)
hồi 2014 là Bảo Ngọc 8687, Trang bông 043 (5107)
hồi 2015 là Thuỳ Linh 6059 (7420), Nana 5693
hồi 2020 là Phương baby 3818 (Phương baby 3818 sau khi cho mình địt vào lồn Phương baby 3818 thì Phương baby 3818 còn cho mình địt vào lỗ đít Phương baby 3818 rồi sau đó lại cho mình địt tiếp vào lồn Phương baby 3818), Khánh Băng 6058 (Minh Châu), Linh Đan 4516, Anna Nguyễn 1874
hồi 2021 là Huyền My 5494
hồi 2022 là Tina Nguyễn 9721
và nhiều em khác
nhưng mình chỉ để thỉnh thoảng xem lại thôi, không chia sẻ đi đâu cả
trong số các em này có em cho mình làm tình thoải mái không giới hạn thời gian nhưng vẫn chỉ tính tiền 1 shot, có em sau khi làm tình kinh điển, siêu nhiệt tình với mình rồi còn bảo muốn làm tình thêm nữa với mình, có em còn chủ động làm tình thêm với mình ngay cả khi biết mình đang không đeo bao vì mình đã rút bao ra sau khi xuất
hầu hết các em trong khi làm tình với mình đều biết mình đang ghi hình nhưng các em vẫn để mình ghi hình thoải mái
công nhận xem tư liệu mình làm tình với đối tác chất lượng (xinh, ngon, gợi cảm) cảm giác thỏa mãn hơn nhiều xem các cảnh nóng trong các phim điện ảnh, phim truyền hình và phim sex
nhìn nhận khách quan thì tư liệu của mình chất lượng nghệ thuật cao hơn, gợi cảm hơn các cảnh nóng trong các phim đó
(mình không phải thằng Cubuvina và cũng không phải thằng Tùng sùi sida đâu nhé)

Chỉnh sửa lần cuối:

hôn môi gái xinh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
30 Tháng mười một 2022
38
19
8
@hôn môi gái xinh

ông là mrsh150i hồi 2011 trên td à ? trang luna phải em này k
ảnh này hơi quê mùa
Trang Luna (Lily Nguyễn) không có chỗ nào đẹp xuất sắc, mọi thứ chỉ ở mức đủ dùng nhưng sạch, ngoan, hiền, chiều chuộng
hồi trở lại 2013 đổi thành Lily Nguyễn thì đằm thắm, qúy phái, gợi cảm hơn!
Trang Luna rất thân thiện, tình cảm, dễ thương (mắt bồ câu, môi chúm chím)
hồi 2013 mà làm tình với Trang Luna thì cứ như làm tình với tiểu thư con nhà lành với kỹ năng chiều chuộng và làm tình tuyệt vời

hôn môi gái xinh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
30 Tháng mười một 2022
38
19
8
các video làm tình của các em với mình nhiều lúc mình muốn xóa nhưng xem lại thấy thỏa mãn vì gợi cảm quá, chất lượng nghệ thuật cao quá!
nên mình vẫn chưa xóa vì mình thích xem video làm tình của mình hơn video làm tình của những thằng khác (xem của những thằng khác thì dù có chất lượng đến đâu thì cảm giác vẫn không thỏa mãn và còn bứt rứt, khó chịu)
ví dụ như video làm tình của Tina Nguyễn 9721 với mình là cực đỉnh! chất lượng nghệ thuật cao hơn và gợi cảm hơn những đoạn làm tình của Park Hyun-jin trong phim Natalie

Chỉnh sửa lần cuối:

Valverde

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng mười 2022
279
89
28
@hôn môi gái xinh

da ngăm , thấp bé có gì đâu mà làm quá lên thế , chưa bằng 1 góc linh nhện linh dj ngày đó , thế ông có phải SH béo k ? TINA nguyễn thì làm tình cũng tàm tạm, mặt k thấy vui vẻ cuồng nhiệt, đủ bài thôi, đc cái hợp tác mọi tư thế. Thích làm tình vs Đan Thanh, Angela PT hơn

Tuphe1980 

? UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
10 Tháng ba 2022
357
947
93
@hôn môi gái xinh

da ngăm , thấp bé có gì đâu mà làm quá lên thế , chưa bằng 1 góc linh nhện linh dj ngày đó , thế ông có phải SH béo k ? TINA nguyễn thì làm tình cũng tàm tạm, mặt k thấy vui vẻ cuồng nhiệt, đủ bài thôi, đc cái hợp tác mọi tư thế. Thích làm tình vs Đan Thanh, Angela PT hơn
Ông nhận xét phiến diện và hơi cá nhân, mỗi 1 em hàng cảm xúc và cư xử với mỗi khách , cảm nhận sẽ khác nhau.
Em hàng gặp khách này vui nhiệt nhưng khách sau có thể do khách hoặc do chính tâm trạng của em nó khiến em nó làm khác luôn.
Đan Thanh thì luôn dâm và cảm giác kích dục, giờ làm 1500k ở SG. Ae có chịu giá đó ko tui lôi ra lại.
PT thì luôn là cái gì rất riêng rồi, chỉ cần có bạn làm cùng là e nó lại làm lại à
Tina Nguyễn mặt mũi hàng họ xuất sắc hơn, có thể nói là hơn phần lớn hàng ở diễn đàn này, tôi đánh giá kể cả Minh Châu ngày xưa cũng kém body hàng họ Tina 1 khoản rất xa, nhưng em nó làm việc hơi bị ảnh hưởng cảm xúc và bị chính những pha khách bùng tiền, đe doạ, quay chụp lén làm độ nhiệt tình giảm đi rất nhiều so với lúc mới lên sóng, nhưng vẫn ngoan nha

Valverde

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng mười 2022
279
89
28
Ông nhận xét phiến diện và hơi cá nhân, mỗi 1 em hàng cảm xúc và cư xử với mỗi khách , cảm nhận sẽ khác nhau.
Em hàng gặp khách này vui nhiệt nhưng khách sau có thể do khách hoặc do chính tâm trạng của em nó khiến em nó làm khác luôn.
Đan Thanh thì luôn dâm và cảm giác kích dục, giờ làm 1500k ở SG. Ae có chịu giá đó ko tui lôi ra lại.
PT thì luôn là cái gì rất riêng rồi, chỉ cần có bạn làm cùng là e nó lại làm lại à
Tina Nguyễn mặt mũi hàng họ xuất sắc hơn, có thể nói là hơn phần lớn hàng ở diễn đàn này, tôi đánh giá kể cả Minh Châu ngày xưa cũng kém body hàng họ Tina 1 khoản rất xa, nhưng em nó làm việc hơi bị ảnh hưởng cảm xúc và bị chính những pha khách bùng tiền, đe doạ, quay chụp lén làm độ nhiệt tình giảm đi rất nhiều so với lúc mới lên sóng, nhưng vẫn ngoan nha

có đợt về HP đi 600k kia, 1 củ còn ổn thì 1500k thì khó,keke

Valverde

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng mười 2022
279
89
28
@hôn môi gái xinh : k đánh giá cao em này, hồi 2011 offline lên sóng cứ lẽo đẽo đi theo ông bánh MRSH150i, nhìn thì hiền lành thân thiện chất phác . Sau ông kia ăn phốt bùng tiền các kiểu cũng mất hút luôn, 2013 comeback mà mình k biết nhỉ.

Đính kèm

• Luna 2.jpg
    Luna 2.jpg
    53.9 KB · Xem: 197
  • Like
Reactions: buiminhloan

hôn môi gái xinh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
30 Tháng mười một 2022
38
19
8
mà các em hàng nếu thấy thằng Tùng sùi sida này thì tránh ngay nhé!
Tôi thương hoa tiếc ngọc các em hàng và muốn an toàn cho các em nên xin phép post lên để các em biết còn tránh

Chỉnh sửa lần cuối:

Valverde

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng mười 2022
279
89
28
à ông Mr SH này trước đưa mấy em lên td rồi cắt phế đây mà, xưa còn xin ảnh check của mình để viết RP ảo lấy thành tích :)), sau trốn nợ giờ lại comeback à

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
Sao giống thanh niên mà cụ @Tuphe1980 tìm thế nhỉ?
mình có cả tuyển tập video mình làm tình với các em
hồi 2022 là Tina Nguyễn 9721
và nhiều em khác
Đoạn này ảo ma lazada thật!
Chủ động nhân trân và thoải mái làm tình khi biết bị quay lén thì đúng là ghê thặc, lạ thặc đấy @@

trong số các em này có em cho mình làm tình thoải mái không giới hạn thời gian nhưng vẫn chỉ tính tiền 1 shot, có em sau khi làm tình kinh điển, siêu nhiệt tình với mình rồi còn bảo muốn làm tình thêm nữa với mình, có em còn chủ động làm tình thêm với mình ngay cả khi biết mình đang không đeo bao vì mình đã rút bao ra sau khi xuất
hầu hết các em trong khi làm tình với mình đều biết mình đang ghi hình nhưng các em vẫn để mình ghi hình thoải mái