Cần Tìm Nam Thanh Niên Quay Lén Em Tina Nguyễn

yeufo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
18 Tháng mười 2022
3
4
3
Mày đúng ngu có năng khiếu, mày đi so sánh làm gái với làm diễn viên???? tao mắc ỉa với luận điệu của mày quá! Múa mép nhưng đéo chưng minh được gì thì mày cũng chỉ là rẻ rách thôi. Giọng sủa yếu đuối lắm không khác gì chó bị đạp nhũn não cả. Chửi mày tao thấy phí thời gian quá! Thôi mày cút đi cho sạch diễn đàn. Ad bank con mẹ nick m
Ad bank mẹ acc thằng hôn môi này đi

• Like
Reactions: MASTERDITT

cogihot1234

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
31 Tháng mười hai 2022
13
4
3
Hii, chỉ @AdminKNV mới làm được

địt con mẹ thằng @MASTERDITT này ngu xuẩn thật!
các em đăng bài lên thì phải cho bánh chụp ảnh rõ mặt rồi che đi xong mới đăng lên thì những ảnh gốc không che đó các bánh có giữ lại không?
rồi các chương trình thực tế như ghép đôi phố đi bộ, MTV Dismissed các em tham gia vào các chương trình đó vẫn để cho quay cảnh hôn môi đó thôi, các phim điện ảnh có cảnh làm tình khỏa thân các nữ diễn viên vẫn đồng ý để cho quay nên chuyện các em đồng ý để cho quay cảnh khỏa thân làm tình là rất thường, vấn đề là có thuyết phục được các em đồng ý hay không mà thôi
thằng @MASTERDITT là loại tôm tép không đủ tuổi để các em đồng ý cho quay rõ mặt và full body nên chỉ toàn quay vào lồn các em để rúc vào đó rồi xem video lồn các em để thủ dâm thì thằng @MASTERDITT này cũng chỉ là con chó dại cắn càn mà thôi!
thôi tôi chấm dứt chủ đề này ở đây nhé! tôi sẽ không tham gia vào chủ đề này thêm vì tôi không rảnh để đôi co với loại cặn bã như thằng @MASTERDITT này
địt con mẹ nhà thằng @MASTERDITT này cứ sủa tiếp đi nhé! mày càng cố tham gia vào thì càng thấy rõ mày là loại đầu tôm đầu tép nên cứ để loại yếu sinh lý như thằng @MASTERDITT này nó xem video nó quay vào lồn các em để nó thủ dâm qua ngày
Thằng hôn môi này đúng loại bãi não còn thích bốc phét mà :))) nghĩ cc gì các em cho m quay mặt,lời hứa của con ng là cái rẻ mạt nhất cmnl,nếu m quay đc mày hứa m ko đăng xong m đăng thì ăn thịt đc mày à :))) dcm đúng thằng bại não vào bốc phét vớ va vớ vẩn. loại này phải cho ra đảo lấy aka băng gập bắn thủng sọ ???

• Haha
Reactions: MASTERDITT

Snoop Dogg

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
9 Tháng tám 2022
112
84
28
mỗi lần gặp em , đều được em nó cho nhân trần và bắn thẳng vào trong, em ấy nhất quyết không lấy tiền của mình, bảo em thích a quá muốn lấy giống của a, lên phải lưu giữ lại ??

• Like
Reactions: Bồ Kết