Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Matdanh999

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
4 Tháng chín 2022
35
9
8
Bé này đúng non, ngoan, trẻ măng. Kỹ năng mới vào nghề đang còn yếu cần ae chỉ bảo thêm.
- một vài điểm ae cần lưu ý:
Em nó xăm lưng và ngực , lol bót nhiều nc nhưng có cà vạt, nhà nghỉ này đi hàng củ quả hơi tụt cảm xúc.
Bù lại thì gái non thì đúng thơm mùi da thịt, vú hàng real chuẩn xịn bú sướng bóp sướng.
Bánh nên đổi e sang nn , ks khác sớm nhé!!!

• Like
Reactions: concuvuive

concuvuive

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
19 Tháng mười một 2022
6
0
1
Bé này đúng non, ngoan, trẻ măng. Kỹ năng mới vào nghề đang còn yếu cần ae chỉ bảo thêm.
- một vài điểm ae cần lưu ý:
Em nó xăm lưng và ngực , lol bót nhiều nc nhưng có cà vạt, nhà nghỉ này đi hàng củ quả hơi tụt cảm xúc.
Bù lại thì gái non thì đúng thơm mùi da thịt, vú hàng real chuẩn xịn bú sướng bóp sướng.
Bánh nên đổi e sang nn , ks khác sớm nhé!!!
ngực xăm hình cú à bác

Matdanh999

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
4 Tháng chín 2022
35
9
8
ngực xăm hình cú à bác
Đúng rồi, ngực xăm hình cú. Em này chê cái là bím ko đẹp thôi nhưng bù lại lol lông đẹp phết và da trắng bóc. Cười duyên và da thơm mùi gái non, vú bóp sướng. Đấy tổng quan là vậy.!
À kỹ năng còn hơi yếu nhé, từ từ ae dạy bảo thêm

• Like
Reactions: thikthinhich

ViYeu97

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
31 Tháng tám 2022
11
4
3
Một e hàng ngon, xinh, non tơ , set kèo đêm mấy lần mà k được nên nay tranh thủ nghỉ trưa qua check. Rất hài lòng về em

Khoai18

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
13 Tháng bảy 2022
16
3
3
Vừa chén bé Huyền về, mình dây, bím non, ngon, còn khít , nước nôi lênh láng, . Thái độ nhẹ nhàng , nhiệt tình, bú mút phê . Sẽ còn gặp lại em

LaoHac90

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
22 Tháng mười 2022
6
4
3
Xinh xắn , tươi trẻ, hàng họ kiểu mới lớn, sờ tí nước nôi lênh láng rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
5.00 star(s) 2 Votes