TRẢI NGHIỆM THẤT VỌNG NHỮNG NGÀY CUỐI NĂM CÙNG TRÂM ANH 8398

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
Thì nó là thằng rẻ rách được nhờ vả nên viết bài nâng lồn lên thì cũng không khác gì bọn bánh bẩn cả. Chứ tôi đố ông đi đá phò mà nó cho chụp với quay như vậy đó :)) địt mẹ tin mồm bọn chó này ăn cám hết :))
Ếch ngôi đáy giếng mà cứ nghĩ bầu trời chỉ có vậy?
Loài phèn hèn như mày thì không bao giờ tưởng tượng được vì sao tao làm được như thế đâu.
Trước khi phán xét người khác hãy tự xem lại bản thân mình có sạch sẽ thơm tho không? Thối khắm từ trong tư duy thì chúng mày chỉ bốc cứt mà ăn chứ đéo có cám đâu.

mono

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng hai 2023
7
11
3
Chào các bác.
Em trước ở VN. Xong té đi nước ngoài. Tết rồi về thấy thiendia với checkerviet, kieunuviet chẳng có hàng họ gì mấy mới vào đây.
Tết về dc 1 tháng đi massage nuru dc 3 phát. Check dc 4 phát. Em toàn đi phân khúc 1 củ.
2 em ở ks hoàng ngân. Xấu vkl, vừa béo vừa già. Thua xa hàng 500k trước đây. Thái độ thì cũng 5/10.
Em trâm anh này thì cũng gặp hôm sát tết. Đánh giá công tâm là cũng chỉ phân khúc 500 là cùng. Lùn, ko xinh, mặt sửa, da đen, ngực làm. Thái độ thì ko lồi lõm , cũng vui vẻ. Em nhìn chán nên cũng ko nhu cầu môi máng gì.
Tất cả các em đều làm nhanh nhanh chóng chóng rồi té. Xin kiểu ảnh thì đéo em nào đồng ý. Nói chung thất vọng hàng họ bánh trái ở HN vđ.

mono

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng hai 2023
7
11
3
Mà góp ý với mấy ông bánh. Ai cũng hiểu hàng họ thì phải mông má chỉnh sửa cho dễ nhìn. Cơ mà các ông photoshop quá đà em đéo nào cũng như hoa hậu. Lúc gặp nhận ko ra. Tả 1m65 nặng 50kg. Lúc gặp thì đúng 65 mà là 65kg. Mình cũng thuộc loại tập gym mà em nó cưỡi ngựa tí bẹp ruột. Nhiều em xấu vđ toàn phải tắt mẹ đèn đi rồi chịch. Đến nản.

deptraivl187

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
14 Tháng mười hai 2022
9
6
3
Ếch ngôi đáy giếng mà cứ nghĩ bầu trời chỉ có vậy?
Loài phèn hèn như mày thì không bao giờ tưởng tượng được vì sao tao làm được như thế đâu.
Trước khi phán xét người khác hãy tự xem lại bản thân mình có sạch sẽ thơm tho không? Thối khắm từ trong tư duy thì chúng mày chỉ bốc cứt mà ăn chứ đéo có cám đâu.
Cái địt mẹ thằng rẻ rách rúc lồn phò uống no nước loz chúng nó nên vào đây report bẩn à?
Tao nghĩ hoặc là cái loại mày tiêu chuẩn thấp vkl hoặc là mày được chúng nó cho bú lồn free để viết report!
Chứ đến cả 20 cái rp con này như cc rồi mà mày vẫn ẳng lên là nó ngon được thì tao nghĩ mày chỉ thuộc 1 trong 2 loại trên thôi thằng con lợn!

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
Cái địt mẹ thằng rẻ rách rúc lồn phò uống no nước loz chúng nó nên vào đây report bẩn à?
Tao nghĩ hoặc là cái loại mày tiêu chuẩn thấp vkl hoặc là mày được chúng nó cho bú lồn free để viết report!
Chứ đến cả 20 cái rp con này như cc rồi mà mày vẫn ẳng lên là nó ngon được thì tao nghĩ mày chỉ thuộc 1 trong 2 loại trên thôi thằng con lợn!
Loại xúc vật như mày không hiểu tiếng người à? Nó có thể thái độ với 20 thằng khác nhưng với tao thì không. Tao không có nghĩa vụ trách nhiệm phải chửi, phải chê theo 20 thằng trong đó có loại xúc vật như mày. Điều cơ bản tối thiểu như vậy mà mày không hiểu mà vẫn oẳng lên như cho dại tuột xích lồng lộn cắn tao. Loại thối não như mày chỉ nghĩ được 2 đáp án đó thì coi mày là lợn cũng là xúc phạm con lợn rồi.

mono

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng hai 2023
7
11
3
Em đéo hiểu sao các bác cứ phải chửi nhau vì lol nhỉ. nó lại kém sang ra. cái miệng xinh xinh thế, chỉ nói à mà thôi, diễn đàn chịch thì vẫn cứ phải nói về lol, nhưng mà đừng chửi nhau.
Khách quan mà nói mỗi người 1 cảm nhận, mỗi người 1 tiêu chuẩn. Bác A ko thể áp đặt tiêu chuẩn đá phò của mình sang bác B và ngược lại, mỗi người 1 gu, có ông gu mặn bỏ mẹ, áp áp cái lol. Chưa kể cái trải nghiệm dịch vụ này nó lại rất là phụ thuộc vào em hàng. Hôm nó khó ở lại gặp thằng mồm thối đòi hôn thì nhiệt tình thế đéo nào được, hôm nó trúng lô lại rụng trứng gặp soái ca nữa thì cứ gọi là hết nước chấm.
Kết con mẹ nó luận là chỗ này là chỗ review cái cảm nhận của các bác sau khi check hàng. Người khôn thì dựa vào đấy mà chọn lọc thông tin kiếm em hàng phù hợp với gu của mình. 1 em mà 10 người chê 2 người khen thì chắc chắn là ko phải phương án an toàn rồi, cẩn thận thì né cmn ra, còn thích thì cứ phang, nghề chơi lắm công phu, lại còn xanh chín. như em cũng xem review bỏ mẹ mà check 4 em thì thất vọng cả 4 đây này, nuốt nước mắt vào trong thôi.
Túm lại là checker thì cố gắng review trung thực cho các anh em khác đỡ mất tiền ngu. Assmin thì đừng có vì này nọ lọ chai mà xóa bài tử tế giữ bài nâng bi. thế thì nó mới càng ngày càng đông vui phát triển được. Cạnh tranh lành mạnh thì chỉ có tốt lên thôi.

MilitaoReal

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng tư 2023
45
21
8
Loại xúc vật như mày không hiểu tiếng người à? Nó có thể thái độ với 20 thằng khác nhưng với tao thì không. Tao không có nghĩa vụ trách nhiệm phải chửi, phải chê theo 20 thằng trong đó có loại xúc vật như mày. Điều cơ bản tối thiểu như vậy mà mày không hiểu mà vẫn oẳng lên như cho dại tuột xích lồng lộn cắn tao. Loại thối não như mày chỉ nghĩ được 2 đáp án đó thì coi mày là lợn cũng là xúc phạm con lợn rồi.
ghê không ghê không

Thientha

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
30 Tháng sáu 2022
41
7
8
chỗ review tố cáo em hàng mà mấy bác lại thành tố cao nhau thế này😂. Em hàng được lợi đó

MilitaoReal

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng tư 2023
45
21
8
  • Haha
Reactions: MASTERDITT

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
1 lũ trẻ ranh, não chúng mày không bằng não chó. Chúng mày tấn công cá nhân trước nên đừng có lý lẽ mất dạy gì ở đây. Chúng mày tưởng bầy đàn mà thích tung hô thích dìm thì được à? Diễn đàn này có mấy thằng rẻ rách phá thối như chúng mày thì mới loạn đấy.
Tao sợ lắm, tao đi trốn đây, tao đi dịt rồi review để chúng mày xem clip rồi thủ đâm với nhau nhé :ROFLMAO:

• Haha
Reactions: kynuviet.xyz

MilitaoReal

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng tư 2023
45
21
8
hàng thay tên đổi mã tăng x2 x3

• Like
Reactions: Đóng Gạch

Who Is This

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
25 Tháng tám 2022
164
85
28
thằng MAster trông xấu thật, mà nó cứ bảo người khác chó dại trong khi đó hỡi tí là nó cắn nhằng cắn bậy luôn ý chớ

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
thằng MAster trông xấu thật, mà nó cứ bảo người khác chó dại trong khi đó hỡi tí là nó cắn nhằng cắn bậy luôn ý chớ
chúng mày không chó đàn cắn bậy thì tao cũng không nỡ đâu, nhưng chúng mày thối não quá nên tao buộc phải hạ lời dạy dỗ.

MilitaoReal

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng tư 2023
45
21
8
già đầu mà còn ngu =]] sắp đến dịp , snoop dogg nó chỉ ra hướng còn lặn, sắp toi mà còn không biết

• Haha
Reactions: MASTERDITT