Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
8 Tháng tư 2022
174
116
43
Gặp em 2 lần cách đây 2 năm, đi 8L. Lần 2 không còn thấy nhiệt tình lắm nên từ đó đến nay không gặp lại nữa.
Lên 1 củ không biết tinh thần phục vụ thế nào.
Ảnh ọt chỉnh sửa hơi quá đáng. Nhìn không thấy có điểm nào giống ngoài đời.

Tanhtu375

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
7 Tháng năm 2022
4
3
3
Gặp em 2 lần cách đây 2 năm, đi 8L. Lần 2 không còn thấy nhiệt tình lắm nên từ đó đến nay không gặp lại nữa.
Sai lầm lớn nhất của em Thu Hiền là đi tăng giá trong khi với mức giá mới của em có quá nhiều sự lựa chọn. Với mức giá cũ khả năng em còn đều khách chứ giá mới thì dù em có nhảy khu nào cũng sẽ ít khách hơn rất nhiều. Đúng là bánh tham bát bỏ mâm

• Like
Reactions: Vailonqua

Dân Tổ 

Ngắm Đào
Cung Cấp Đào HN
22 Tháng ba 2022
53
82
18
Vậy bác thử gặp lại e nó xem sao nhé, đợt này e nó đẹp hơn trước nhiều lắm, ảnh pts ko khác ảnh gốc là bao nhiêu đâu

• Like
Reactions: Ngoc1987@

Dân Tổ 

Ngắm Đào
Cung Cấp Đào HN
22 Tháng ba 2022
53
82
18
Sai lầm lớn nhất của em Thu Hiền là đi tăng giá trong khi với mức giá mới của em có quá nhiều sự lựa chọn. Với mức giá cũ khả năng em còn đều khách chứ giá mới thì dù em có nhảy khu nào cũng sẽ ít khách hơn rất nhiều. Đúng là bánh tham bát bỏ mâm
Mình thấy e nó tăng giá hay ko ko quá quan trọng đâu bác. e nó đi spa thẩm mĩ đẹp lên thì tăng giá cũng là chuyện bt thôi, ae nào phù hợp với kinh tế túi tiền thì cứ triển thôi.

Tanhtu375

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
7 Tháng năm 2022
4
3
3
Thế thì bánh lại nhầm. Giữ giá và giữ khách ở phân khúc của em ấy rất quan trọng. 800k em ấy hầu như ko có đối thủ cạnh tranh nhất là ở khu Quan Hoa. Lên 1000k thì có ít nhất 10 đến 20 em ngang sự lựa chọn. Hơn nhau 200k tưởng ko ít nhưng lại là nhiều, nhiều ko phải ở số tiền mà là ở phân khúc. Với cả đính chính với bánh là ko phải bây giờ em ấy mới thẩm mỹ bánh nhé. Ai cảm thấy phù hợp sẽ vẫn ủng hộ em ấy thôi. Nhưng tôi dám khẳng định khách sẽ ít đi nhiều ??

Mercedes99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
12 Tháng tư 2022
19
26
13
Người con gái chẳng cần kiêu sa
Nụ cười đẹp nhất khi chiều tà...

• Like
Reactions: Ngoc1987@

ironcock

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
18 Tháng tư 2022
32
15
8
Em này dạo này services có gì mới không bánh? Đợt đầu thấy ngoan, đến đợt thứ 2 đi làm là năm ngoái cảm giác nhạt với khách lắm. Nếu nhiệt hơn thì để hôm nào bố trí gặp lại

Thu Hiền

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng chín 2022
5
6
3
Em này dạo này services có gì mới không bánh? Đợt đầu thấy ngoan, đến đợt thứ 2 đi làm là năm ngoái cảm giác nhạt với khách lắm. Nếu nhiệt hơn thì để hôm nào bố trí gặp lại
Ulagiời.em chỉ nhạt với thành phần hãm lon thôi, chứ lịch sự nhẹ nhàng nhiệt tình nhức người luôn ?

trungak

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
13 Tháng tám 2022
1
1
3
Ulagiời.em chỉ nhạt với thành phần hãm lon thôi, chứ lịch sự nhẹ nhàng nhiệt tình nhức người luôn ?
Công nhận nhiệt tình lever max hôm vừa rồi gặp ở 184 Mai Anh Tuấn. Quên ko bật dhoa em nó còn lấy chăn cho mình nhiệt quá mà ae ko biết hứa đi tiếp em nó trong tháng này ?

• Like
Reactions: Dân Tổ
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
5.00 star(s) 2 Votes