Arthur0502

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
2 Tháng tám 2022
3
3
3
T thử gặp e này rồi, khuyến cáo ko nên đi.
Từ lúc đến cho tới lúc về chỉ nói 1 câu, đấy là đọc stk. Rõ ràng mình chủ động chào, chủ động hỏi chuyện nhưng e đéo thèm trả lời. Đéo hiểu kiểu gì luôn

• Haha
Reactions: MASTERDITT

Thỏ Mê Trai 

BÓNG HỒNG
IDOL PHODACBIET
8 Tháng tư 2022
15
19
18
T thử gặp e này rồi, khuyến cáo ko nên đi.
Từ lúc đến cho tới lúc về chỉ nói 1 câu, đấy là đọc stk. Rõ ràng mình chủ động chào, chủ động hỏi chuyện nhưng e đéo thèm trả lời. Đéo hiểu kiểu gì luôn
Anh có biết anh hỏi câu gì mà em chán chẳng muốn trả lời không :)) . Em thuộc rạng ít nói nhưng lúc nào mở cửa ra ít nhiều cũng “ Hello ạ “ . Nhưng thôi kệ anh , anh cứ thêm bớt vào cho câu chuyện có hồn cũng được. Dù gì em cũng đã có tiếng lạnh lùng rồi . Hợp với Thỏ thì đến , còn ko hợp với Thỏ mời qua nhà hàng xóm ạ cho vui cửa vui nhà ạ.
Nhiều khi cũng khó hiểu thật, nhiều anh Thỏ gặp nói chuyện mỏi hết cả mồm , ôm ấp các kiểu mấy anh ấy chưa đuổi còn chưa về :))) , nhiều anh cạy mãi mồm Thỏ chẳng quá nổi 3 câu . Đúng là làm dâu nghìn họ mà .

Chỉnh sửa lần cuối:

fuckgirl22

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
28 Tháng bảy 2022
18
4
3
Xin chào anh : Trước tiên em xin được cảm ơn Anh đã bớt chút thời gian để ghé thăm em ạ. Cảm ơn Anh vì bài Rp em thấy đa phần là được anh khen ngợi còn vấn đề thái độ của em thì em xin được giải thích vì vấn đề tế nhị này ạ .
Anh có nhắn tin hỏi em : Em có phải người váy vàng lúc anh gặp ở thang máy không ? (Trong đầu em nghĩ có phải anh thích cô váy vàng ? )
Em nói : Ko phải .
thường người tế nhị họ sẽ ko hỏi vậy , nếu phải thì ok đó là một câu hỏi tốt ,còn nếu ko phải thì sao ? chính câu hỏi này tạo áp lực cho em thật sự, tụt Mod thật sự .
(tính em cũng có hơi khó tính một chút , hay nhạy cảm với những câu hỏi của khách. Có một vài vị khách họ hay bắt chuyện em để làm quen cho không khí trở nên dễ chịu hơn , nhưng nếu câu hỏi của họ không phù hợp , em chỉ cảm thấy khó chịu , chứ không cảm thấy thoải mái)
Tiếp là khi cửa ra thấy anh đang xem sex ( ok em cũng im lặng ko nói)
Em bj đến 3 lần mà chim vẫn không thể lên , em xin được nhắc lại chim anh từ khi em bj đến khi em ra nó không thể lên nổi ( ngay từ đầu anh đã xem sex để kích thích e đã hiểu vấn đề ) , em vẫn để anh vét em đang cố gắng ở lại và giữ một thái độ rất bình thường , không cáu gắt cũng chẳng giục giã, đến đoạ A nói muốn bỏ bao cà chim vào để cho lên, việc đó với em là không thể rồi . Em đề nghị được nghỉ và xin Anh 300 đi về để đỡ mất thời gian cho đôi bên .
Thái độ của em hoàn toàn phụ thuộc vào thái độ và hành động của khách hàng . Thường thì các em đi làm cũng rất cần tiền , có người thì nhẫn nhịn chịu đựng để kiếm tiền , còn với em mức nhẫn nhịn và chịu đựng chỉ ở một mức độ vừa phải . Em cũng thấy anh khá lịch sự , chỉ là do không hợp về mọi thứ mới xảy ra sự việc đáng tiếc như vậy
. Một lần nữa em xin cảm ơn bài rp của Anh , mong anh sẽ đi check được nhiều người phù hợp , và có câu từ, thái độ, hành động phù hợp hơn để tránh sự việc đáng tiếc như hôm nay . Em cũng xin được rút kinh nghiệm để tiết chế bớt lại những câu nói của mình ạ. Tks Ạ
đã làm nghề này thì suy nghĩ cũng thoáng hơn một chút đi em. Nếu ko phải em thì cứ tươi cười mà trả lời "không phải". Đừng thái độ này nọ để tình hình phức tạp hơn.

• Like
Reactions: MASTERDITT