MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 2.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Nay tiện đường đi họp qua khu Miếu Đầm nên sét kèo với Thỏ. Qua bài thấy em nó được nhiều anh em khen nên cũng muốn thử.
Vào NL lấy phòng đi từ dưới lên vào thang máy gặp rất nhiều em xin & ngon tấp nập vào ra.
Tắm rửa nằm chờ gần 20ph thì em nó tới.
Vào phòng gương mặt lạnh lùng “ chào anh” rồi vào toilet lấy khăn ra và lên giường lột đồ rồi vào việc luôn ( chắc em nó tắm ở kèo trước rồi)
Mình lúc nằm đợi mở sex xem chim cò cứng ngắt nghĩ tới Thỏ nhưng khi em nó xuất hiện với sự lạnh lùng như vậy nên xìu xẹp luôn. Mình vẫn để điện thoại với phim sex nhưng nhìn em nó làm việc. Để phá vỡ sự im lặng mình bắt chuyện:
M: làm xuyên lễ em đông khách không?
Th: Em lúc nào chẳng đông khách.
M: Anh xin mấy kiểu ảnh để viết Review được không?
Th: Không anh. Em không có nhu cầu, em đông khách lắm rồi, phục vụ đã không xuể rồi ạ.
Cuộc đối thoại ngắn gọn xúc tích mình càng tụt mood đành cầm đt xem tiếp phim sex để tìm lại cái nứng lúc nãy. Bên dưới Thỏ Bj không ngừng thì ciu cũng lên và đeo bao vào nhưng nó chưa thật sự cứng và thỏ tiếp tục Bj qua bao và mình lại xem sex tiếp.
Th: em mỏi miệng quá! Mình thôi nhé, em lấy 300k.
M: Từ từ đã, anh hôn môi em nhé!
Th: Không, em không có hôn môi ai
M: Ok vậy để anh vét!
Bím Thỏ khá đẹp , nhưng có lẽ do sự lạnh lùng pha chút bất cần của Thỏ nên mình không thể kéo mood lên được nữa.
Th: Thôi anh nhé, em có khách đợi.
Mình ok và quyết định dừng cuộc chơi khá chóng vánh. Trước giờ cứ gặp em nào lạnh lùng kiểu này là xẹp!
Đánh giá:
Dáng: Nhỏ nhắn body cân đối
Da: Bình thường
Mặt: lạnh lùng
Ngực: Đã độ nên to đẹp bóp ok
Eo: Nhỏ thon tôn vòng 3
Mông: Tròn, cong đẹp
Bím: Khá đẹp
Thái độ & dịch vụ:
Thái độ quá lạnh lùng , chảnh và pha chút bấn cần của Thỏ làm mình tụt mood. Có lẽ là mình không hợp gu nên không macth được với Thỏ nên cuộc chơi đành dang dở.
Không gặp lại!

Chỉnh sửa lần cuối:

Thỏ Mê Trai 

BÓNG HỒNG
IDOL PHODACBIET
8 Tháng tư 2022
15
19
18
Xin chào anh : Trước tiên em xin được cảm ơn Anh đã bớt chút thời gian để ghé thăm em ạ. Cảm ơn Anh vì bài Rp em thấy đa phần là được anh khen ngợi còn vấn đề thái độ của em thì em xin được giải thích vì vấn đề tế nhị này ạ .
Anh có nhắn tin hỏi em : Em có phải người váy vàng lúc anh gặp ở thang máy không ? (Trong đầu em nghĩ có phải anh thích cô váy vàng ? )
Em nói : Ko phải .
thường người tế nhị họ sẽ ko hỏi vậy , nếu phải thì ok đó là một câu hỏi tốt ,còn nếu ko phải thì sao ? chính câu hỏi này tạo áp lực cho em thật sự, tụt Mod thật sự .
(tính em cũng có hơi khó tính một chút , hay nhạy cảm với những câu hỏi của khách. Có một vài vị khách họ hay bắt chuyện em để làm quen cho không khí trở nên dễ chịu hơn , nhưng nếu câu hỏi của họ không phù hợp , em chỉ cảm thấy khó chịu , chứ không cảm thấy thoải mái)
Tiếp là khi cửa ra thấy anh đang xem sex ( ok em cũng im lặng ko nói)
Em bj đến 3 lần mà chim vẫn không thể lên , em xin được nhắc lại chim anh từ khi em bj đến khi em ra nó không thể lên nổi ( ngay từ đầu anh đã xem sex để kích thích e đã hiểu vấn đề ) , em vẫn để anh vét em đang cố gắng ở lại và giữ một thái độ rất bình thường , không cáu gắt cũng chẳng giục giã, đến đoạ A nói muốn bỏ bao cà chim vào để cho lên, việc đó với em là không thể rồi . Em đề nghị được nghỉ và xin Anh 300 đi về để đỡ mất thời gian cho đôi bên .
Thái độ của em hoàn toàn phụ thuộc vào thái độ và hành động của khách hàng . Thường thì các em đi làm cũng rất cần tiền , có người thì nhẫn nhịn chịu đựng để kiếm tiền , còn với em mức nhẫn nhịn và chịu đựng chỉ ở một mức độ vừa phải . Em cũng thấy anh khá lịch sự , chỉ là do không hợp về mọi thứ mới xảy ra sự việc đáng tiếc như vậy
. Một lần nữa em xin cảm ơn bài rp của Anh , mong anh sẽ đi check được nhiều người phù hợp , và có câu từ, thái độ, hành động phù hợp hơn để tránh sự việc đáng tiếc như hôm nay . Em cũng xin được rút kinh nghiệm để tiết chế bớt lại những câu nói của mình ạ. Tks Ạ

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
Xin chào anh : Trước tiên em xin được cảm ơn Anh đã bớt chút thời gian để ghé thăm em ạ. Cảm ơn Anh vì bài Rp em thấy đa phần là được anh khen ngợi còn vấn đề thái độ của em thì em xin được giải thích vì vấn đề tế nhị này ạ .
Anh có nhắn tin hỏi em : Em có phải người váy vàng lúc anh gặp ở thang máy không ? (Trong đầu em nghĩ có phải anh thích cô váy vàng ? )
thường người tế nhị họ sẽ ko hỏi vậy , nếu phải thì ok đó là một câu hỏi tốt ,còn nếu ko phải thì sao ? chính câu hỏi này tạo áp lực cho em thật sự, tụt Mod thật sự .
(tính em cũng có hơi khó tính một chút , hay nhạy cảm với những câu hỏi của khách. Có một vài vị khách họ hay bắt chuyện em để làm quen cho không khí trở nên dễ chịu hơn , nhưng nếu câu hỏi của họ không phù hợp , em chỉ cảm thấy khó chịu , chứ không cảm thấy thoải mái)
Em bj đến 3 lần mà chim vẫn không thể lên , em xin được nhắc lại chim anh từ khi em bj đến khi em ra nó không thể lên nổi ( ngay từ đầu anh đã xem sex để kích thích e đã hiểu vấn đề ) , em vẫn để anh vét em đang cố gắng ở lại và giữ một thái độ rất bình thường , không cáu gắt cũng chẳng giục giã, đến đoạ A nói muốn bỏ bao cà chim vào để cho lên, việc đó với em là không thể rồi . Em đề nghị được nghỉ và xin Anh 300 đi về để đỡ mất thời gian cho đôi bên .
Thái độ của em hoàn toàn phụ thuộc vào thái độ và hành động của khách hàng . Thường thì các em đi làm cũng rất cần tiền , có người thì nhẫn nhịn chịu đựng để kiếm tiền , còn với em mức nhẫn nhịn và chịu đựng chỉ ở một mức độ vừa phải . Em cũng thấy anh khá lịch sự , chỉ là do không hợp về mọi thứ mới xảy ra sự việc đáng tiếc như vậy
. Một lần nữa em xin cảm ơn bài rp của Anh , mong anh sẽ đi check được nhiều người phù hợp , và có câu từ, thái độ, hành động phù hợp hơn để tránh sự việc đáng tiếc như hôm nay . Em cũng xin được rút kinh nghiệm để tiết chế bớt lại những câu nói của mình ạ. Tks Ạ
Đúng là “ chúng ta không thuộc về nhau” thôi.
Anh không nghĩ là tin nhắn anh hỏi em lại là nguyên nhân khiến em áp lực và vô tình lạnh lùng làm anh cũng tụt mood như em.
Lạnh lùng thì không phải gu anh nên chim cỏ nó cũng không lên được là chuyện bt.
Còn những gì em tốt anh vẫn khen mà làm sao chê được.
Chúc em luôn làm tốt cho những ae đến sau.

quangtra 

NGƯỜI VIỆT THẦM LẶNG
VIP MEMBER
23 Tháng ba 2022
50
21
8
Đoạn cà cu vào bim bim nghe hơi căng nhể :unsure:
Thôi mong bác ngon trym lần khác

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
Đoạn cà cu vào bim bim nghe hơi căng nhể :unsure:
Thôi mong bác ngon trym lần khác
Cà cà bên là bình thường mà. Đề nghị đàng hoàng không được thì thôi ^^. Nhiều em sẵn sàng chủ động trườn cả ngực cả mu lên mà. Mình thấy kiểu đó kích thích ^^

Benzema

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
13 Tháng ba 2022
59
27
18

cmt này cũng đọc từ năm ngoái, dejavu à ? ảo ma canada

• Haha
Reactions: MASTERDITT

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
12 Tháng ba 2022
357
247
63
Cà cà bên là bình thường mà. Đề nghị đàng hoàng không được thì thôi ^^. Nhiều em sẵn sàng chủ động trườn cả ngực cả mu lên mà. Mình thấy kiểu đó kích thích ^^

nhiều bố thế là nhét vào lun thì sao ,. còn cà cà thì nhiều lần mình k lên cũng làm thế, em nào thoải mái thì ok , còn em nào khó ( khả năng cao từng bị tai nạn vì trò này ) thì sẽ k đồng ý

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
10 Tháng ba 2022
225
260
63
Đã đọc thang điểm đánh giá của bác thớt dành cho e thỏ mê trai cũng tốt. Duy có điều liên quan ở đây là thái độ và đọc cũng thấy xuất phát từ cả 2 bên dẫn đến cuộc gặp gỡ ko dc ưng ý trọn vẹn.

- về phía bác thớt : chưa gặp e nó thì bác lại nt hỏi phải là e váy vàng ko. Theo chánh là bác ko nên, hãy để đến khi gặp bác sẽ biết là phải hay ko. Trong trường hợp ko phải thì sau cuộc vui hãy hỏi e thỏ xem e váy vàng làm ở đây e có biết ko. Chuyện sẽ đơn giản hơn rất nhiều, giả sử tâm lý của bác khi đó mong chờ ng váy vàng gặp ở thang máy là e thỏ, khi e nó nt nói ko phải sẽ khiến cảm giác của bác hụt hẫng. Đến khi gặp lại thấy ko xinh bằng e kia hoặc dáng ko đẹp bằng là chim cò khó lên.

- về phía e thỏ : nghề làm dâu trăm họ, có ng checker đàng hoàng có ng checker bẩn bựa. E sẽ ko tránh khỏi. Hãy cố gắng giữ phong thái ổn định nhất có thể để vừa lòng khách đến vui lòng khách đi. Khi đôi bên ko tiếp tục dc thì dừng. Hãy lưu ý cách phát ngôn và đưa ra những lời nói có chừng mực.

Cả 2 cũng đều tham gia web nên hãy hạn chế những ngôn từ ko đáng. Sự việc ở trên thì bác thớt cũng review và e thỏ cũng phản hồi lại rồi.

• Like
Reactions: Đạt 1 Lít

Thỏ Mê Trai 

BÓNG HỒNG
IDOL PHODACBIET
8 Tháng tư 2022
15
19
18
Đã đọc thang điểm đánh giá của bác thớt dành cho e thỏ mê trai cũng tốt. Duy có điều liên quan ở đây là thái độ và đọc cũng thấy xuất phát từ cả 2 bên dẫn đến cuộc gặp gỡ ko dc ưng ý trọn vẹn.

- về phía bác thớt : chưa gặp e nó thì bác lại nt hỏi phải là e váy vàng ko. Theo chánh là bác ko nên, hãy để đến khi gặp bác sẽ biết là phải hay ko. Trong trường hợp ko phải thì sau cuộc vui hãy hỏi e thỏ xem e váy vàng làm ở đây e có biết ko. Chuyện sẽ đơn giản hơn rất nhiều, giả sử tâm lý của bác khi đó mong chờ ng váy vàng gặp ở thang máy là e thỏ, khi e nó nt nói ko phải sẽ khiến cảm giác của bác hụt hẫng. Đến khi gặp lại thấy ko xinh bằng e kia hoặc dáng ko đẹp bằng là chim cò khó lên.

- về phía e thỏ : nghề làm dâu trăm họ, có ng checker đàng hoàng có ng checker bẩn bựa. E sẽ ko tránh khỏi. Hãy cố gắng giữ phong thái ổn định nhất có thể để vừa lòng khách đến vui lòng khách đi. Khi đôi bên ko tiếp tục dc thì dừng. Hãy lưu ý cách phát ngôn và đưa ra những lời nói có chừng mực.

Cả 2 cũng đều tham gia web nên hãy hạn chế những ngôn từ ko đáng. Sự việc ở trên thì bác thớt cũng review và e thỏ cũng phản hồi lại rồi.
Em tiếp thu ý kiến, thực sự nếu em láo nháo lâu nay em đã không được mọi người ủng hộ thế. Em hơi nóng tính và khái tính, sự việc dừng lại ở hôm qua thì nay em cũng không có lời lẽ như vậy. Bản thân khi anh ý viết về em nhiều cái chưa “ rõ ràng “, em cũng chỉ nói giảm nói tránh đi cho tế nhị là đang tôn trọng anh ý, kiềm chế tránh những điều không đáng.
Em xin phép dừng sự việc, ai đã gặp em chắc chắn sẽ hiểu em thôi

• Like
Reactions: fcuce

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
8 Tháng tư 2022
174
116
43
Em này đc PR đông khách nên thái độ lạnh nhạt, bất cần kiểu "vắng ông thì chợ vẫn đông". Ông nào thích đc tận tình phục vụ thì tốt nhất nên ở nhà cho em nó đỡ phải nói "lời cay đắng" nhé! :)

• Like
Reactions: MASTERDITT

Thỏ Mê Trai 

BÓNG HỒNG
IDOL PHODACBIET
8 Tháng tư 2022
15
19
18
Em này đc PR đông khách nên thái độ lạnh nhạt, bất cần kiểu "vắng ông thì chợ vẫn đông". Ông nào thích đc tận tình phục vụ thì tốt nhất nên ở nhà cho em nó đỡ phải nói "lời cay đắng" nhé! :)
Em không có thái độ “ Vắng ông thì chợ vẫn đông “ đâu anh. Khách hàng là bát cơm của em sao em lại có thái độ như vậy được ạ . Đấy là anh nói chứ Thỏ không có nói nha anh. Nhưng nói đi cũng phải nói lại gu Thỏ là mấy anh có ăn , có học , có nhận thức , có mang não khi đi check chứ đừg mang tiền đi không thôi . Tiền là một phần quan trọng của cuộc sống , nhưng cũng cần dùng cái đầu để tiêu tiền anh nhé.