SAN SAN MS1566-1200K KHAI XUÂN VỚI TUYỆT SẮC GIAI NHÂN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT (VIDEO)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
bên xam đó.
sẵn ae cho hỏi site này là từ checkerviet build version 2 hay gì.
vì trước check hàng HN chi biêt thiendia (giờ ko biết domain là gì rồi), rồi vào trong Nam thì đi ở kynu (giờ tên là gaito thì phải).
mà ko hiểu sao bao nhiêu report và nick bên xam vn, thien dia, gai to, kynu đều bay sạch, forgot password cũng ko nhận mail, mà đăng ký nick mới tạo dc đúng username như thế luôn
Web này là từ Kieunuviet, web mới đc hơn năm.

Linhmoi123

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
21 Tháng mười hai 2022
73
38
18
Có nhưng bận chưa có lúc nào edit video đc. Mà đưa lên liên tục bọn thối mồm lại bảo Pr, ăn tiền, chạy KPI, clone cho bánh cũng phiền ghê.
AdminKNV đứa nào mồm thôi đi, quan trọng là số đông chứ tính gì mấy chú tiểu số, Masterditt đưa lên cho e nó nóng hổi, độ này im im quá, thấy e ít được tương tác. Cực phẩm ai lại thế.

• Haha
Reactions: MASTERDITT

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
AdminKNV đứa nào mồm thôi đi, quan trọng là số đông chứ tính gì mấy chú tiểu số, Masterditt đưa lên cho e nó nóng hổi, độ này im im quá, thấy e ít được tương tác. Cực phẩm ai lại thế.
Bọn chó ghẻ đó đói thối mồm nên thấy tôi rv là vào cắn xé hả hê lắm bạn ạ. Nghĩ cũng tội thôi cũng kệ lũ bại não ấy.

• Like
Reactions: Linhmoi123

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
trông MD tởm vl mà em San San hôn xoắn lưỡi như người yêu thì cũng lạ đấy, thấy ghê ghê, thôi không đi em đó nữa
@San San may cho em không phải phục vụ 1 thằng bại não. Hii
Mày làm gì có tiền đi chơi, ở nhà cào phím rồi xem clip rồi thủ dâm cho não có thêm nếp nhăn nhé 🤣

Chỉnh sửa lần cuối:
  • Haha
Reactions: kynuviet.xyz

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
trông MD tởm vl mà em San San hôn xoắn lưỡi như người yêu thì cũng lạ đấy, thấy ghê ghê, thôi không đi em đó nữa
Tất cả các em tao review nữa nhé, tao cấm mày làm vấy bẩn cái mồm chó dại vào các em . Cắn xẳng cắn bậy

• Haha
Reactions: tunecorepro
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.