Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Pha anh đức

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
7 Tháng mười 2022
1
0
1
Bác trên có đòi hỏi quá đáng với em nó không vậy , Tôi gặp em nó lần đầu rất ấn tượng , tôi còn xin zalo riêng em ấy ,đã gặp lại lần 2 ! Tôi gặp cũng khá nhiều em mà chưa em nào dv như em này đấm lưng ,bj nước nóng , nc lạnh , so với giá em này với mấy em ở hoàng cầu tôi từng đi thì em này oki , mặt em nó có nét giống dv phương oanh ,dáng cao dáo , da trắng ks trong ngõ 150k là hợp lý , mỗi tội không có thang máy đi bộ hơi oải

Anh đi tìm em

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
8 Tháng mười 2022
1
1
1
Hẹn 1 em bên diễn đàn ckv ở ks công vinh chán quá mình huỷ kèo , Đành mần mò sang kỹ nữ , thấy em yến gần gọi bảo em qua ks công vinh mà e kg qua , đành vác cu sang ks e nó cũng gần đấy mình đến lấy phòng 5p em có mặt , ngoài em này trắng , cao chắc phải 1m7 mặc quả váy body ôm kích thích vãi , mặt trang điểm nhẹ nhàng nhìn ưng ngay rồi , e nó rủ vào tắm chung , ra lâu người xong ‘liếm ti từ từ xuống liếm đùi đá cà ,bj một lúc em bj nước nóng Ôi rồi ôi … lần đầu tiên em đi chơi mà đc cái cảm giác sướng tê người , trong lúc đang bj mình không hãm lại đc chớ luôn trong miệng em ấy ?xấu hổ vãi đái , Em nó bảo lần sau qua phục thù nhé ?, hẹn e ngày gần nhất , chúc em luôn đông khách

• Like
Reactions: quang ah

lqmbno3368

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
1 Tháng mười 2022
8
1
3
Đã thẩm e nó. Mặt xinh.Dáng đẹp da trắng mông công. Eo 58. Vú to ( đã độ ).
Dv hôn hít tít mù đấm lưng thổi kèn bằng nước ấm phề sờ ê. Các bác cứ yên tâm mà check

loxien2013

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
1 Tháng tám 2022
1
0
1
Nằm đợi em nó hơn 30p rồi chưa thấy đến :( gọi điện, nhắn tin không rep, bác nào ấp lâu vậy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
5.00 star(s) 7 Votes