Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Long Khoa Đa

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
8 Tháng tám 2022
7
4
3
E này ngon trong phân khúc nhé các bro , nay đi check còn tưởng phải gọi cứu thương nữa =)))) phận con trai khổ đcđ

Boycudai20cm

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
5 Tháng mười một 2022
6
0
1
Gặp e đêm qua, ấn tượng cực kì sâu sắc, một cô em nhiệt huyết và nhiệt tình bất ngờ vs mức deal mà lại đc gặp một cô em nét như vậy, sẽ gặp em thường xuyên :D các bác cứ thẩm nhiệt tình, k thất vọng chút nào
Anh zai đi qua đêm à , giá qua đêm của e ý giá bn thế

Mèo hoá cáo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
4 Tháng mười hai 2022
1
0
1
Đợt còn ở hn đi lần đầu xong t bị nghiện luôn á. Body đỉnh, đầu ti đúng gu.
Mới đầu t cũng bị hiếp nhưng sau quen rồi thì c lại nhẹ nhàng vs đc chiều hơn người yêu xD

Văn Thanh VN

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
28 Tháng mười 2022
5
1
3
Đã chếch cảm giác thật tuyệt vời, làm tình điêu luyện, vú to họ bưởi, bướm đẹp múp khít nước nhiều không cần hỗ trợ gen bôi trơn, thời gian thoải mái chơi không giữ hàng không dục khách, giá quá hợp lý cảm ơn bác bánh kiếm được em hàng ngon.

Harrykaiba

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
26 Tháng năm 2022
27
3
3
Nghiện e nó nên lại phải gặp. Sau màn bj thần sầu phê tới nóc phải nhấc mông đào cong tớn mịn màng của em lên mà doggy . Nhìn body đồng hồ cát của em rung lên từng nhịp mà ko cầm được. Cuối cùng đổi thế truyền thống để vừa nút lưỡi vừa xuất. Dạo này hơi yếu nên e nó bắt đền gạ cái nữa nhưng thôi hẹn e lần sau. Xin e nó bức hình kỷ niệm buổi check đã đời!

Chỉnh sửa lần cuối:

phicong19cm

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
27 Tháng năm 2022
16
9
3
Ăn mặc gợi tình, phong cách rất chơi rất tây cảm giác như chỉ gặp ở gái châu âu hoặc bar girl chuyên tiếp tây. Bú cu thì miệt mài hùng hục, ôm ấp hôn hít thì ko nghỉ, mồm thì dâm dê khẩu dâm liên tọi. Địt nhau thì bốc lửa, ôm siết ghì nút lưỡi phê vcd các ông ạ. Vét và địt 1 tý mà nước lồn chảy toé loe sệt sệt đục đục biết là dâm ntnao. Nói chung là quá hời so với giá.
Duy chỉ cod ko thích mùi nước hoa bím của rm, theo a thì e cứ để mùi lồn nguyên chất cho phê e à!!!

• Haha
Reactions: Rolax
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
4.80 star(s) 9 Votes