SAN SAN MS1566-1200K KHAI XUÂN VỚI TUYỆT SẮC GIAI NHÂN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT (VIDEO)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Có lẽ sau khi Xiao LingLing rời đi khỏi KNV thì @San San là ái nữ xinh đẹp nhất mà tôi gặp ở đây. Em thậm chí còn hoàn hảo hơn vì không có điểm nào để chê cả.
Biết đến em từ khi mới lên bài, ấn tượng với gương mặt xinh đẹp và thấy nhiều anh em khen nức nở đặc biệt là cụ Tình Yêu Đẹp rv còn nhận là người yêu, rồi còn nói ai chưa gặp San San thì là thất bại của checker he he. Nói thế thì hơi quá nhưng nếu không gặp thì cũng là sự thiếu sót rất lớn. Trước Tết định gặp em mà khi về Hn thì em nghỉ Tết rồi nên đành phải chờ sau Tết vậy.
Ngày khai Xuân cũng hẹn được em vào cuối giờ chiều. Em nói phải nghỉ sớm nên tôi cũng chạy qua ngay và luôn.
Ấn tượng đầu tiên khi cánh cửa mở ra là gương mặt rạng rỡ cực kỳ xinh đẹp và cuốn hút. Một kiểu nhân diện nữ mà bất kỳ thằng đàn ông bình thường nào cũng phải xao động. Nhìn em tôi thấy có nét giống diễn viên Phương Oanh vai Quỳnh Búp bê đình đám lúc mới nổi. Gương mặt em khiến tôi không thể rời mắt và khen em không ngớt ^^ . Em chưa cởi đồ nhưng nhìn đã muốn yêu rồi ( bảo sao ông Tinh Yêu Đẹp lại điêu đứng đến thế ?)
MD: em xinh quá đi mất ?
SS: em cũng bt thôi mà, anh cũng trắng trẻo đẹp zai nè ☺️
MD: em khiêm tốn lắm, xinh thật khó kìm lòng
Em vừa cởi đồ vừa nói chuyện và hỏi tôi tắm chưa. Tôi thì đã tắm rửa sạch sẽ trước đó rồi vì biết em không có nhiều thời gian. Khi em loã lồ trước mặt với tấm thân trắng bóc, không một hình xăm nào đẹp không tì vết. Từ gương mặt cuốn hút tới body nuột nà kèm với sự thân thiện đáng yêu của em làm tôi khá bối rối he he. Em leo lên rúc vào ngực và ôm tôi, tôi thì không rời mắt khỏi em chút nào và ôm lấy em rồi hòa vào nhau bằng nụ hôn say đắm ngọt lịm. Em xinh quá hôn cũng ngọt quá như người yêu lâu ngày mới gặp vậy. Em rời môi tôi lướt qua tai rồi xuống cổ ngực và cuối cùng là con cặc đang trỗi dậy bên dưới. Nhưng có lẽ nó bị ngợp trước vẻ đẹp của em nên khi môi em chạm vào nó lại lăn ra ngất ?. Em nhẹ nhàng nâng niu mơn trớn rồi lại trườn lên môi tôi rồi nhìn thằng vào mắt hỏi “ anh sợ em hả hả, sao vậy anh? Vừa hỏi em vừa tủm tỉm cười trọc tôi. “ có lẽ nó cũng bị ngợp trước vẻ đẹp của em nên ngất đi tí thôi” Tôi lại hôn em, rồi đè ngửa em ra và khám phá từng mm cơ thể. Với tấm thân quá đẹp này tôi phải chủ động thì mới có được sự hừng hực. Rời môi em lưỡi tôi tìm đến khuôn ngực tuyệt đẹp trắng hồng bú mút ngon lành rồi lướt qua rốn tìm tới cái lồn mịn màng chỉ vài cọng lông tơ mềm mại thưa thớt. Cái lồn xinh đẹp như của bé gái chớm dậy thì. Lưỡi tôi quét hai bên mép đùi non mơn mởn rồi tìm đến cái khe bé xíu thơm tho sạch sẽ đó rồi vét say sưa. Con cặc vươn lên mạnh mẽ cứng đét làm tôi chỉ muốn đấm vào cái lồn xinh đẹp ấy luôn. Tôi trượt lên khóa môi em còn con cặc thì trượt lên trượt xuống cọ sát vào lồn em. Em khéo léo với lấy bao đeo vào rồi tôi bắt đầu địt em. Ngay từ những cm đầu tiên đã cảm nhận được sự chật chội và ấm nóng của cái lồn ấy. Phê thật sự! Quá khít khao và đê mê! Tôi khóa môi em và nhấp không ngừng nghỉ. Em chưa cần có bóp thì cái lồn ấy đã muốn giết con cặc tôi rồi. Tôi cố gắng kìm nén để không out vì tôi còn tư thế yêu thích là doggy nữa. Có lẽ sẽ ít ai trụ được lâu với cái lồn đẹp và khít như vậy. Cảm giác ra vào luôn chật chội sẽ dễ bị out.
Khi tôi vượt qua ngưỡng thì để ra được sẽ rất lâu nhưng em thì không còn nhiều thời gian bên tôi.
Gặp em rồi, nhiều cảm xúc và tôi hoàn toàn bị em chính phục.
Dáng: Cân đối, đẹp sang xịn mịn 9/10
Da: Trắng bóc nuột nà không tì vết 10/10
Mặt: Xinh đẹp cuốn hút, nụ cười đẹp , môi xinh mềm ngọt 10/10
Ngực: Đẹp tuyệt, trắng hồng 9/10
Eo: Thon gọn phẳng không chút mỡ thừa 10/10
Mông: Tròn đẹp nõn nà 9/10
Lồn: Đẹp, lưa thưa vài sợi lông, cực kỳ khít như của bé gái chớm dậy thì 10/10
Thái độ & dịch vụ: 10/10
Em nhẹ nhàng, đáng yêu, chiều chuộng, hôn môi xoắn lưỡi tình cảm như người yêu. Hợp tác và chủ động khi làm tình.
Tôi gặp em lần đầu có xin vài tấm hình và mấy giấy clip ngắn ngủi. Hi vọng lần sau gặp lại @San San sẽ cho tôi quay lúc địt nhau. Tôi nứng mạnh khi vừa địt vừa quay. Anh em xem các clip gần đây của tôi thì thấy đó ^^.
Tóm lại: Em xứng đáng là ái nữ đẹp nhất KNV bởi gương mặt xinh đẹp và sự ngọt ngào của em. Một em gái không thể bỏ lỡ của mọi checker. Một tuyệt phẩm giá hời ăn đứt nhiều em củ quả khác!
Cảm ơn @San San đã yêu chiều anh hôm đó nhé. Sẽ sớm gặp lại em vì anh thấy nhớ rồi!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 47332

Chỉnh sửa lần cuối:

Sheva

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
13 Tháng mười một 2022
30
22
8
mình biết e nó phải 3 năm rồi dân tộc T , tên L T T :))

Hoàng Phi Hồng 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
24 Tháng chín 2022
29
42
13
@Xoài Non chơi với mày bao nhiêu năm từ thời còn bên trời đất mày luôn bảo tao đi ủng hộ check thử nv mày, mà duy nhất em này không thấy mày ý kiến gì???? Setup ngay cho tao nhanh và luôn

Steel8448

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng mười 2022
80
57
18
uầy, Bác review em San nghe cứ như đc chịch hoa hậu ấy nhỉ! @MASTERDITT
Ảnh quả bým vài sợi lông lưa thưa thế kia nhìn phê lừ bác ơi, muốn húp quá =))))
Chúc mừng Bác có người yêu mới nhé! Tuyệt vời! =))

• Like
Reactions: MASTERDITT
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.