SAN SAN MS 0747 - yêu chiều như người yêu, đúng chất hàng siêu cấp (F2)

Forget

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
19 Tháng tư 2022
36
47
18
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Nay mình hẹn em ở NA Hồ Đắc Di. Ks này thì các bác cũng biết rồi, đẹp và sạch sẽ
Nhắn tin số phòng thì 20 phút sau em đến. Nay mình là nước đầu của em
Về thái độ phải nói là em rất yêu chiều như người yêu, không hề công nghiệp.
Phong cách BJ: nhẹ nhàng, lưỡi em cứ mềm mềm nút lấy chim. Em còn đá cả bình xăng nhé các bác
Dáng người ngon, mặt em tầm 2k (có thể do trang điểm đậm). Không phải người mình dây hoa hậu nhưng là dáng cân đối, mình thì thích dáng kiểu này, pha lẫn giữa phồn thực và hot girl sang chảnh. Vú to (mình không biết có làm không) nhưng mềm và rất thật, lúc em cưỡi thì mình để ý vú thả xuống rất tự nhiên, có khi là thật.
Eo không mỡ thừa, bóp sướng. Da mịn và mát. V4 cắt tỉa gọn, không lông thừa ở môi, vét khá thích nhé anh em.

Phong cách làm tình: nhẹ nhàng, cưỡi như người yêu, không hề có thái độ cố tình dập nhanh để mình ra như các em công nghiệp nhé. Bảo 69 cũng rất hợp tác, đến lúc mình bảo thôi em ơi thì mới bỏ 69.
Sau 10 phút không đánh nổi thì mình out trong tư thế doggy.
Em đi tắm xong còn ra ôm mình, tâm sự (có khi gạ cái thứ 2) nhưng lúc này mình đã bị em rút cạn rồi :)

Mình đánh giá ảnh em được 80% như ảnh nhé, có một cái ảnh chụp cam thường (không chỉnh sửa luôn) cho các bác thị dâm
Đánh giá cho em vào box siêu cấp: chắc chắn có (Ngoài ra đề nghị gắn thêm cho em tag Idol nhé kkkk)

Chống chỉ định ae nào thích bạo dâm nhé, em nó nhẹ nhàng tình cảm nha

3 - Copy.jpg
33 - Copy.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:

Forget

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
19 Tháng tư 2022
36
47
18
Chúc mừng bác, cảm ơn bác đã chia sẻ cho ae. Mong bác sẽ có nhiều reviews hơn nữa để BQT có thể chọn lọc ra dc các e hàng ưng ý cho ae check.
cám ơn bác, em thì cũng thi thoảng thôi vì em sẽ chỉ review các em trên cao cấp và sau này là siêu cấp :D gu em nó thế bác ạ. Nên tính ra em đi 1 em thì bằng đi 2-3 em ở box thường :D

• Like
Reactions: VIP

Chú Tễu

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
19 Tháng tư 2022
16
17
3
hàng cao cấp có khác nhìn ảnh và video bánh gt đã thấy ngon, dc bác review thế thì yên tâm rồi
thank bác đã chia sẻ cho ae

• Like
Reactions: VIP and Forget

VIP 

? UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
10 Tháng ba 2022
546
449
63
Cám ơn bro nhiều nhé- hãy tham gia Hội thi evetn để đoạt giải nào- bác rất ấn tượng!!