JuneLoveJoy

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
24 Tháng hai 2023
17
8
3
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Xin chào anh em, hôm nay có việc đi qua Trường Chinh lúc về tự nhiên trong quần cộm cộm nên vào box khu vực thì đập vào mắt em Minh Châu lại mới có review nên set kèo liền, sau đây là 1 chút đánh giá nhẹ.

Đầu tiên là ấn tượng về dáng người cao ráo, nhìn qua đã thấy rất múp, mới vào phòng cũng có chào hỏi lễ phép đàng hoàng, tạm ưng.
Chào hỏi xong em cũng lâm trận với mình luôn, khá chiến, bú liếm vuốt ve đủ kiểu không thừa chiêu nào, màn cổ họng với xúc bình xăng con của em anh em nào yếu khéo ra luôn, rất tuyệt.
được tầm 5 phút thì nứng lên tận óc, đeo bao vào màn chính: em cưỡi ngựa, em dập, em chổng mông em kêu rên nhiệt tình làm mình càng lúc càng xung đổi qua đến 3,4 thế miệt mài, khá phê.

Nhưng đến đây thì có 1 chút vấn đề, sau tầm 10 phút đeo bao vào chiến thì nhớ ra em có dịch vụ CIA nên buột miệng hỏi em là "phê quá, dậy bú cho anh ra trong mồm nhé" thì không hiểu em mệt hay thấy hơi lâu rồi (vì thấy em ghi 1 shot 30p) mà em từ chối giọng hơi khó chịu làm mình khoan, dừng lại khoảng chừng 5 giây =)) băn khoăn đúng 5 giây thì nghĩ lại tất cả đều tuyệt vời không thể vì 1 câu nói mà không bắn vào con bướm xinh của em được nên mình finish luôn 1p sau đó...
Chấm điểm thì nhìn chung rất đáng check, nhưng hôm nay thì chắc trừ em 1 điểm còn 7, để hỏi có gặp lại không thì hơi băn khoăn nhưng chắc là có vì body em khá hợp gu, chúc anh em đi sau ngon miệng !

1 số hình ảnh hiện trường, vì thấy có nhiều ảnh với video review rồi nên hôm nay mình ko xin nữa :))

• Like
Reactions: MsChip