[PIC - Tân Bình] Bé sinh viên Hoa Hồng một ngày làm mẫu cho anh

Photoshot

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
9 Tháng tám 2022
22
19
3
Cũng nói trước bé Hoa Hồng chính là cô chị trong bài chị em sơn nữ. Chả là hôm trước em có rủ mình cafe và than thỏ chuyện nợ học phí và chăm cô em đang ốm. Mình bèn rủ em làm vài shot ảnh lưu niệm "thời xuân sắc" của em nó, nhưng sau đó cầm lòng không nổi trước sự cám dỗ của cái bím nên đè em nó ra "giao lưu hợp tác". Sau một hồi quần thảo chiến đấu, mình gửi cho em nó 500k tiền công làm mẫu và 500k vì sự nhiệt tình "giao hợp", để có thêm chút tiền trang trải cuộc sống.

Dưới đây là vài ảnh chụp body ngon ghẻ của em nó. Để bảo vệ em nó nên mình không up ảnh có mặt. Cần nói thêm đây là ảnh gốc không chỉnh sửa. Body và da thật của em nó, không phải cà da trắng sáng hay nâng mông độn vú như các em hàng trên ảnh. Bro nào muốn tự mình trải nghiệm em nó thì nhắn inbox, mình sẽ share thông tin liên lạc.

thuyvusam

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
27 Tháng chín 2022
1
0
1
mình trc có gặp bé này rồi,vẫn chưa tốt nghiệp xong à chủ tus,cách đây cũng 2 3 tháng r mình nghe bảo thi xong rồi mà nhỉ @@.
Da em nó ở ngoài thì ko trắng lắm,ngâm ngâm đúng con gái miền sơn cước.

Photoshot

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
9 Tháng tám 2022
22
19
3
mình trc có gặp bé này rồi,vẫn chưa tốt nghiệp xong à chủ tus,cách đây cũng 2 3 tháng r mình nghe bảo thi xong rồi mà nhỉ @@.
Em nó xong rồi, nhưng hình như nợ học phí nên chưa được cấp bằng. Bởi vậy vẫn phải nhờ các anh ủng hộ

Photoshot

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
9 Tháng tám 2022
22
19
3
Hàng tự nhiên nó vậy. Chứ mấy em hàng chỉ cần ra PTTM tỉa tí là cả đống anh tin sái cổ

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,659
2,036
113
Nhầm nhé! Gái sơn cước da trắng lắm! Tôi chưa gặp em gái nào vùng núi mà da ngăm cả!

Photoshot

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
9 Tháng tám 2022
22
19
3
Nhầm nhé! Gái sơn cước da trắng lắm! Tôi chưa gặp em gái nào vùng núi mà da ngăm cả!
Mỗi lần em nó từ Bắc vào thì nó trắng nhưng ở một thời gian thì nó lại...đen. Riêng của khoai mình nướng lò của em thì nó chỉ to ra rồi nhỏ đi chứ không thấy đen thêm.

• Like
Reactions: MASTERDITT