LINH ĐAN MS 9596-2000K BODY SUẤT SẮC- MÁTXA & FUCK- SEVICE TOP1 KNV (2VIDEOS)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
12 Tháng tư 2022
1,642
2,012
113
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Gặp em từ tuần trước mà đầu năm đã công tác miền ngược triền miên bận quá chưa review, nay về Hn mới tranh thủ viết được.
Ở KNV có nhiều em gái tuyệt vời xuất hiện rồi lại biến mất mang lại nhiều sự tiếc nuối. Nhiều em cực phẩm rất xinh nhưng dịch vụ lại chưa hoàn hảo, nhiều em dịch vụ tốt nhưng ngoại hình chỉ ở mức khá. Với tôi đáng tiếc nhất là Thuỷ Top1551 hay Angela Phương Trinh 8940. Nếu gộp Thuỷ Top với Angela lại thì tôi có một đáp án mới đó chính là Linh Đan! Linh Đan có ngoài hình ngọt nước như Angela và có dịch vụ suất sắc hơn cả Thuỷ Top!
Khi em bước vào phòng tôi phải wow! Cao thế! Váy body ôm sát và chiếc guốc cao khiến em cực kỳ thu hút như nàng người mẫu vậy.
Em chào tôi vui vẻ nhưng vẫn đeo khẩu trang, có vẻ em sợ gặp người quen he he. ( Sau khi gặp thì em kể đã từng gặp bạn của người yêu và chạy mất dạng nên đeo khẩu trang để đề phòng người quen nhận ra) Vừa cởi đồ em vừa bắt chuyện hỏi tôi :
LD: Nhìn anh trắng trẻ đẹp zai ghê, giống 1 người khách quen của em trước đây. Thơm tho thế này chắc anh tắm rồi phải không?
MD: cảm ơn em quá khen. Anh cũng không còn trẻ nữa đâu. Anh tắm lúc ngủ dậy rồi hii
LD: Thơm thật đấy, anh dùng nc hoa gì đó ?
MD: hii, loại này nè, được không em?
LD: woa anh chuẩn bị đầy đủ thế, loại này mùi man mát, rất nam tính hii
MD: gặp em phải sạch thơm chứ ^^
Tôi và em nói chuyện vui vẻ rồi em nói tôi đợi chút để em đi tắm. Khi em cởi đồ ra tôi không thể rời mắt. Em có ngoại hình với chiều cao ấn tượng ( gần 1,7m) body quá đẹp không tì vết. Ở trong nhà tắm em còn nói vọng ra
LD: Anh thích em mặc đồ gì? Em mới mua 1 bộ này hay lắm, em mặc anh xem nha.
Tắm xong em trở ra trong bộ bikini màu camo nâu trắng rất ấn tượng. Em nhí nhảnh đi lại trước mặt tôi xoay qua xoay lại như người mẫu.
LD: Đẹp không anh? Hii tối qua em vừa mua 2 bộ, còn 1 bộ hầu gái nữa anh có muốn em mặc không? ( em vừa nói vừa lấy thêm 1 bộ hầu gái kẻ hồng nhạt ra khoe tôi)
MD: Anh thích bộ này, bộ hầu gái để lần sau hii
LD: Dạ, thế lần sau anh thích em mặc gì cứ nhắn em trước nha.
Em lên giường và rúc vào ôm tôi hít hà “ em thích mùi thơm này ghê”
Tôi ôm và hôn môi em , một cái hôn thật sâu… em thì thào vào tai tôi
LD: anh có muốn em massage cho anh không?
Tôi gật đầu hưởng ứng và đề nghị em cho tôi chụp vài kiểu ảnh và quay clip. Em nói ngại lắm, và không muốn khoe cơ thể nhiều trên bài rồi. Tôi thuyết phục mãi thì em cũng đồng ý và nhắc tôi đừng lộ mặt em. Rồi em ngồi dậy và kêu tôi nằm úp lại để làm phía sau. Em lấy gối kê vào cổ để tôi dể chịu rồi bắt đầu màn mát xa. Em bóp nhẹ nhẹ từ đầu xuống cổ rồi toàn thân và xuống tới ngón chân. Tiếp theo là em dùng lưỡi liếm ngón chân trái, gan bàn chân từ từ chậm dãi lên dần lên dần tới đùi tới mông, khe đít và em dừng lại vài đường vào ass và mút chặt mông vài cái rồi tiếp tục di chuyển lên. Vừa liếm, vửa mút nút da rất phê. Kèm theo đó là trượt 2 bầu ngực theo. Trên lưỡi dưới ngực cứ như vậy lên tới mang tai. Cái lưỡi mềm mại ẩm ướt của em ngoáy vào vành tai rồi ngậm lấy tai . Lúc này tôi ngây người đi vì sướng. Em lại làm như vậy từ tai trở xuống bên phải một lượt như vậy nữa tới gót chân. Tôi không biết thời gian bao lâu nhưng mọi thứ rất chậm rất chậm dãi và đê mê. Khi lưỡi em rời gót chân phải tôi thì em nhắc tôi lật ngửa người lại.
Em lại bắt đầu làm phía trước! Bắt đầu hơi khác chút là em dùng ngực mát xa bàn chân tôi trước sau đó mới dùng lưỡi. Và quá trình phía trước lại như phía sau. Em từ từ xâm chiếm từ dưới lên. Tới gần con cặc đang căng cứng em không ngậm mà chỉ Hj và liếm xung quanh bẹn, cụm cặc rồi di chuyển dần lên trên, qua ngực , cổ mang tai và khoá môi rất sâu. Sau khi rời môi tôi em mới trược ngực xuống người tôi còn lưỡi rê theo về phía con cặc. Lúc này em mới từ từ ngậm nó và bắt đầu BJ miệt mài khiến tôi tê dại. Nứng khủng khiếp!
Thời gian cho màn mát xa bằng lưỡi và ngực với 3 lượt 2 sau 1 trước như vậy phải gần 40ph. Vì tôi thấy rất lâu, nứng lắm nhưng vẫn phải chờ đợi. Đặc biệt là lúc nằm úp chỉ mong sớm được ngửa lại vì cặc cứng đâm xuống giường muốn được giải phóng.
Màn mát xa khép lại là lúc em bành háng ra để đón nhận con cặc đang nứng mạnh của tôi. Tôi và em triển khai mọi tư thế có thể. Tôi bắt đầu bằng truyền thống , vừa địt vừa khoá môi xoắn lưỡi không rời. Nằm, ngồi, doggy, đứng dưới đất… đủ mọi tư thế cho đến khi tôi và em đều ra rời. Khi tôi mệt, nghỉ, em vẫn tiếp tục chăm sóc con cặc tôi. Em bỏ bao ra và Bj tiếp rất miệt mài.
MD: Cho anh nghỉ chút, anh mỏi quá
LD: Em thấy chân anh hơi lạnh, để em pha trà gừng cho anh nha.
MD: Không cần đâu em, mồi hôi anh ướt sũng nên vậy thôi.
LD: Mở điều hoà lạnh rồi lại ra mồ hôi, dễ cảm, để em làm trà gừng cho anh.
Nói rồi Linh Đan dậy đun nước và pha 1 cốc trà gừng đưa tôi uống. Em nằm ôm tôi bên cạnh và xem lại những hình ảnh clip tôi quay lúc nãy cười rúc rích. Tôi nhâm nhi cốc trà gừng được một nửa lại thấy phừng phừng. Em tiếp tục BJ Rồi lại đeo bao mới vào để tiếp tục chiến đấu quần quật thêm lần nữa.
Trải nghiệm xong thì tôi có mấy đánh giá cá nhân thế này:
Mặt: xinh, dễ thương nhưng không phải kiểu teen nhé. , em nói mới làm lại mũi, mắt nên vẫn còn hơi xưng xưng. “ anh thấy mặt em đơ đơ không, em mới làm được hơn tuần nè hii” một thời gian nữa ổn định nó sẽ mềm ra chắc xinh hơn nữa. Vì em luôn tươi cười vui vẻ với tôi nên tôi cho 5* và 9/10
Dáng: cao ráo cân đối rất đẹp. Cao cỡ 1,67-1,68m 10/10
Da: Trắng mịn không hình xăm 10/10
Ngực: To đẹp bóp mút thoải mái. Nếu em không nói là đã làm thì tôi không nhận ra được vì nó mềm, không thấy sẹo nào ở chân ngực, nách hay đầu ti 9/10
Eo: Thon gọn, phẳng lì không chút mỡ thừa 10/10
Mông: To, tròn đẹp 10/10
Lồn: Đẹp, chưa cavat, sạch thơm, khít, co bóp tốt 9,6/10
Thái độ& dịch vụ: 10/10 - Hoàn hảo
Như đã nói từ đầu, trong vô số các em tôi đã gặp thì Linh Đan có dịch vụ hoàn hảo nhất mà tôi từng trải nghiệm. Sự sạch sẽ, tỉ mỉ, chu đáo yêu chiều cùng thời gian thoải mái của em khiến tôi bất ngờ và vô cùng thoả mãn.
Dịch vụ mát xa tôi không thấy em đăng ký trên bài làm tôi bất ngờ vì trải nghiệm đó thực sự em làm quá tốt.
KNV em xứng đáng là TOP1 về dịch vụ cũng như Body.
Chắc chắn tôi sẽ gặp rm thường xuyên để tận hưởng điều này.
Cảm ơn @Linh Đan đã yêu chiều và phục vụ anh hết mình nhé!

PS : Ông nào gặp em ấy thì tắm thật kỹ mọi ngõ ngách vào nhé. Lưỡi em ấy không bỏ sót chỗ nào đâu.
Sạch thơm để tận hưởng he he

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 50378
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 50384

Chỉnh sửa lần cuối:

Bully

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
10 Tháng một 2023
46
10
8
Có màn cù chân bằng vú hay phết nhỉ, tôi có máu buồn ko biết chịu đc ko.

• Haha
Reactions: MASTERDITT

Dominh123

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
17 Tháng chín 2022
3
1
3
Ông master địt chia sẻ rất yên tâm.
Tôi đã đi. E này cao dáo, xinh, v1 làm kiểu vừa tay bánh dầy. Moii thứ đều tuyệt.
Thái độ phục vụ cực tốt
Ko hề công nghiệp vì trong lúc chén phải có cả 10 cuộc gọi đến nhưng xong xuôi e vẫn nằm nói chuyện đến khi mình bảo thôi em đi đi thì mới đi.

• Like
Reactions: MASTERDITT