tinhyeudep 

Checker Xanh Chín
CHECKER TEAM HN
22 Tháng tư 2022
212
215
43
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Sau khi hẹn em thì năm phơi đợi em tầm 10p thì em xuất hiện. Ối body được quá nhỉ.

Vào phòng em tắm cho mình từ sau nên em lấy vú trườn trườn lưng ôi phê vkl. Tiếp đến em định bj cho mình trong phòng tắm thì mình muốn ra xúc miệng sạch sẽ để vào em massage Thái cho nên bỏ qua BJ. Tiếp đó em vào bắt mình nằm úp rồi lấy lưỡi, vú, bím trà sát khắp cơ thể mình. Lát sau em bú cho thằng nhỏ ôi thôi sắp trớ mất. Phê lắm.

Đánh giá đáng check nhiều lần, khi check nhiều cảm xúc, mồm miệng thơm tho răng trắng bóc. Phòng nghỉ siêu sạch. Đúng như bác MasterDitt nói các em hàng về hết đây đi. Hâhha. Thank bác bánh nhé. Em hàng ngon quá

tinhyeudep 

Checker Xanh Chín
CHECKER TEAM HN
22 Tháng tư 2022
212
215
43
Không phải chụp trộm bác nhé. Nhân tiện diễn đàn bị lag không comment được. Phải bấm mãi mới được

Muse88 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
20 Tháng bảy 2022
92
298
53
Sau khi hẹn em thì năm phơi đợi em tầm 10p thì em xuất hiện. Ối body được quá nhỉ.

Vào phòng em tắm cho mình từ sau nên em lấy vú trườn trườn lưng ôi phê vkl. Tiếp đến em định bj cho mình trong phòng tắm thì mình muốn ra xúc miệng sạch sẽ để vào em massage Thái cho nên bỏ qua BJ. Tiếp đó em vào bắt mình nằm úp rồi lấy lưỡi, vú, bím trà sát khắp cơ thể mình. Lát sau em bú cho thằng nhỏ ôi thôi sắp trớ mất. Phê lắm.

Đánh giá đáng check nhiều lần, khi check nhiều cảm xúc, mồm miệng thơm tho răng trắng bóc. Phòng nghỉ siêu sạch. Đúng như bác MasterDitt nói các em hàng về hết đây đi. Hâhha. Thank bác bánh nhé. Em hàng ngon quá
Cám ơn Bác đã rw chân thật a